Ni mjasiriamali, Miss Tanzania 2006, Muigizaji na mwanamuziki, Anaitwa Jokate Mwegelo au unaweza kumkatisha kumuita Jojo au Kidoti kama ambavyo anajulikana na wengi, Tumeanza kumjua Jokate mwaka 2016 ambapo alishiriki katika Shindano la Miss Tanzania na kufanikiwa kushika namba 2, Kuanzia mwaka 2006 Jokate amekuwa anikua katika kila kitu akili, ubunifu lakini pia Ki Fashion.

Alivyo julikana Kama Miss Tanzania Jokate alianza kupata Modeling Gigs na style yake ilikuwa colorful na alikuwa kivas accessories nyingi kipindi hiko

Mwaka 2012 Jokate ali launch Kampuni ya nywele zake ambazo alizipa jina la KIDOTI tunadhani hii ilitokana na style ya nywele ambayo alikuwa anapenda kuiweka ikapewa jina KIDOTI na akaamua kuanzisha kampuni yenye jina hilo

She always trying to be different lakini Pia kuwa comfortable na kile anacho via, hizi ni style zake katika red carpet ambazo kuna zilizo tuvutia na zipo ambazo alikosea

 

 

 

 

 

Na huyu ni Jokate wa sasa

when you talk about started  from the bottom now we are here, please include her name

 

 

 

 

 

Jokate Mwegelo Fashion Evolution

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com