Jana katika tuzo za malkia wa nguvu 2018 kulikuwa na category mbalimbali ambapo moja wapo ni ya Beauty & Fashion katika upande wa stylist alipewa mwanadada Joujou Styles, Joujou ni moja kati ya stylist wanao fanya vizuri kwa sasa japo kuwa ni upcoming lakini ameonekana kufanya kazi nyingi zaidi kuliko alio wakuta, ame style wasanii mbalimbali kama Vanessa Mdee, Mimi Mars, Ben Paul na wengine wengi.

kutokana na udogo wake katika hii Tasnia likatujia swali Je Joujou amependelewa hii tuzo au ana stahili? tukiangalia kuna watu wengi wambao wamekuwa wakijaribu ku-push katika hii Tasnia ya mitindo kuna mwanamama Khadija Mboka, Asya Khamsin, kuna stylist kama Swalha Msabaha, fashion bloggers kama Shamim Mwasha wa 8020 na Mariam Ndaba wa Missie Popular hawa ni watu ambao wengi tuna look up to katika mitindo lakini tuzo hii ikamuangukia Joujou.

Hatusemi kwa ubaya Joujou she real is pushing, mchango wake unaonekana hasa katika video za wanamuziki sasa hivi video nyingi ame zi style yeye na nyingi tunazipenda mionekano yake mizuri ana badilika na anampa mtu muonekano unaoendana nae, tunadhani hii iwape motisha wengine ya kujaribu kufanya kazi kwa nguvu zote Joujou japo na udogo wake amepata Tuzo hii kubwa ya heshima na ni mara ya kwanza hiki kipengele kuwepo katika Tuzo hizi.

Anajitahidi sana kufanya kazi na watu mbalimbali bila ya kujali udogo wake she shoot her shot na mwishoe effort zake zimeonekana, tukiangalia kwa mwaka jana na mwaka huu wasanii wengi wamekuwa styled na yeye. kwetu sisi tunaona she deserve a tuzo kama waliangalia stylist aliye fanya vizuri mwaka jana na mwaka huu.

Je wewe kwako unaonaje? well deserved au kapendelewa?

JouJou Styles Na Tuzo Ya Beauty & Fashion Je Amependelewa Au Anastahili?

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com