Ulisha wahi kupitia page ya mtu, ukaona ana kitu furani kina kufuraisha mpaka ukatamani uwe yeye? au uingie kwenye kabati lake uji chukulie japo viwili vitatu basi ndio huyu mwanadada kama wewe ni mpenzi wa jeans utajua nini tuna maanisha anaitwa KekeCameron ni fashion blogger, blog yake inaitwa Clean Chic Laundry huyu mdada bwana her style is A1 lakini kilicho tuvutia zaidi ni style zake za jeans tuna dhani hio ndio signature style yake maara ana penda sana jeans ana zipatia kuvaa hizi ndizo baadhi ya zilizo tuvutia kama una hizi nguo una weza kuiga namna ya kustyle

the denim skirt & cropped hoodie

Distressed Denim, graphic tee & statement red shoes

Denim on denim mixed color version

denim skirt X patched boots

denim shots

style ipi imekuvutia sana?

Tuambie kupitia

Instagram – afroswagga

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

KEKE CAMERON ANATUPA HOMA NA DENIM COLLECTION YAKE

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com