Vilemba vimevaliwa enzi na enzi na mababu zetu, lakini kidogo kilipunguzwa makali upande wa wanaume na wanawake wakawa wanaonekana kukivaa sana kwa Nchi za Arabuni ni rahisi kumkuta mwanaume amevaa kiremba kuliko huku kwetu lakini guess what? imeonekana style hii inarudi kwa kasi na kuonekana ikivaliwa na watu maarufu mbalimbali wakiume pamoja na wanamitindo.

Moja kati ya watu maarufu waliovutiwa na urembo huu ni mwanamuziki wa kiume kutoka Nigeria Patoranking ameonekana akiwa anavaa vilemba vya style tofauti tofauti kwa nyakati na sehemu tofauti, well we must say his style turban is always on point.

Ni kitu ambacho kinampa mwanaume utofauti tulisha zoea eghal, baghashia au kofia hii ya kilemba ilisha sahaulika na ukionekana kukivaa kama kilemba lazima watu wapate mshtuko kidogo

white turban with orange number

White and black cause you never go wrong with the colors

Black and yellow just like Wizz Khalifa’s songĀ 

Wengine ambao wameonekana kuvutiwa style hii ni

 

Uche Uba kutoka Nigeria nae ameonekana kwenye hii style yeye alivalia cha kitenge

na Fayo Aina nae hakutaka kupitwa

Tuambie Je wewe kwako ni sawa au hapana ikupite tu?

“Kilemba” Urembo Mpya Kwa Wanaume

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com