Well unajua kitu kina penda ukiona watu maarufu wapenda fashion wakiwa wana kivaa sana na imeonekana hizi metallic boots zina pendwa zaidi kwa sasa as tunaona watu wengi wakiwa wame vivaa kwa namna tofauti tofauti mara ya kwanza tulimuona navyo trend setter Kim Kardashian akiwa amevivaa

truth be told we dint like them, kama ni jinsi alivyo vi style au hatukuona uzuri wake lakini tukaanza kuona baadhi ya watu pia waki vivaa alifuata Chantel Jeffries  instagram model ambaye ana hisiwa kutoka ki mapenzi na mwanamuziki Justin bieber

lakini pia kabla hatuja pumzika model mwingine tena Anu Gold alionekana kuvivaa hii kidogo ilituvutia as you know denim can make anything looks calm & good

pale tulipo thought  sasa trend imeisha waka tu prove wrong baada ya dada Nicki Minaj kuwa spotted amevivaa huko Paris

Na jana akaja kumalizia kubwa la maadui Rihanna nae alikuwa spotted amevivaa paris

Tuambie kuhusu maoni yako juu ya trend hii nay au yay? kupitia

Instagram – afroswagga

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

KINACHO PENDWA KWA SASA – SILVER METALLIC BOOTS

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com