South Africa Fashion Week bado inaendelea ikiwa ni siku ya tatu sasa toka ianze na watu maarufu mbalimbali wameonekana wakijitokeza kwenda kuangalia runways shows za wabunifu mbalimbali. Rapper kutoka South Africa Nomuzi Mabena A.K.A Moozlie ni moja kati ya watu maarufu waliotuvutia na fashion zao kutoka katika Fashion Week Hii. kilicho tuvutia zaidi ni hii handbag aliyobeba msanii huyu yenye muundo wa kufuli.

Lets say Moozlie amebeba handbag hii as a statement piece as ukiangalia outfit yake ni nzuri lakini to make it more bold ameamua kubeba hii pochi.

Pochi inatoka katika brand inayoitwa swankerswankerswanker kutoka South Africa na Imetengenezwa kwa mbao na steel tube (Body: wood, Handle: steel tube)

Moozlie alivaa a black dress na red Steve Maddensa over the knee boots ambazo alimatch na belt kiunoni akamalizia muonekano wake na hio pochi na glasses

The bag is everything lakini je sio zito? na ukiachanabaada ya fashion week kuisha atalibeba wapi?

tupe maoni yako kuhusu hii bag je utalinunua kwa thamani hio na utalibeba wapi?

Kufuli Handbag Yenye Thamani Ya Tsh 281,891.04

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com