Collection yake ya kwanza ilikuwa katika stara fashion week 2018, lets say hana hata mwaka katika game ya mitindo na tayari tumeshaona effort zake kiasi ambacho tukaamua kukaa chini na kuandika kuhusu yeye. Kama ni mara yako ya kwanza kulisikia hili jina anaitwa Irada Mahadhi Au @Iradastyleofficial kama ambavyo anavyojulikana katika mitandao ya kijamii ni moja kati ya wabunifu wazuri kabisa wa mavazi ya stara lakini hachagui hata kama sio stara yeye anakubunia, ni hijab stylist pia. Kwanini tumesema wabunifu wamuige Irada Style.

 

  • Anafikiri Kama Mjasiriamali

Tip namba moja katika ku-make it kwenye fashion business ni kufikiri kama an entrepreneur, achana na kwamba mimi nina jina watu watakuja fikiri kama mmachinga kila siku nadi kazi yako, na hicho ndicho akifanyacho Irada ukipita katika page yake hapitishi siku bila kupost kazi yake iwe amevaa mwenyewe au amevalisha mtu.

  • Wekeza Katika Kazi Yako

Ubunifu ni kazi kama kazi nyingine as inakuingizia hela, Irada ana wekeza kuanzia katika material anayo tengenezea mavazi haya, tumesha zoea kuona prints zilezile katika majukwaa ya mitindo lakini ukiingia katika page ya Irada utakuta vitu tofauti material ya tofauti na quality, lakini pia tumezoa kuona wabunifu wakisubiri fashion show fulani ndio watoe collection zao mpya labda wakihofia kutumia pesa sana kwa Irada ni tofauti anatoa collection zake mara kwa mara lakini pia juzi tu ametoka kufanya Pop Up Shop ya kwake mwenyewe. That Is What We Call An Investment.

  •  Bei 

Kingine tunacho penda kuhusu Irada tofauti na wabunifu wengine mpaka umfuate personal kujua bei yeye huwa anataja bei katika page yake mtu anajua kabisa akitaka hili vazi anapata kwa kiasi gani lakini tulisha wahi kuongea nae kuhusu bei wengi wanalalamika ni kubwa akasema ni material anayo nunua lakini mtu akitaka kwa cheap inawezekana ila sio kwa same material ( its called knowing your customer and satisfying them)

 

  • Social Media Best Friend

Irada ana tumia sana kutangaza kazi zake kupitia social media ambapo kwa sasa biashara zinafanyika sana huko, kuna wabunifu unaweza kujiuliza bado wapo? kweli bado wanabuni? page zao zimejaa sura zao na bata zao tofauti na Irada huwa anapiga quality pictures akiwa amevaa mavazi yake kuvutia wateja.

 

  • Do It Right 

Kuna trend ya wabunifu kuchukua models ambao wana kiki mbaya ili kukuza jina, au kutangaza kazi zao katika page za udaku kuna msemo wa waswahili husema “kizuri kinajiuza kibaya cha jitembeza” utamvalisha model ataongelewa halafu itaisha then? what next? Je watu ambao hawapendi hayo maswala watakuja kuvalishwa na brand yako? unajua target yako?  wakati Irada yeye anatumia model wowote na kumvalisha kazi zake huku akim-style vyema kabisa ku-catch people’s attention.

Kama wabunifu wa zamani au wewe ni mpya jifunze hivi vitu na uangalie ambavyo game yako katika kupata wateja itabadilika, jua nini unataka na invest katika hiko kitu usitake jina la haraka la kukurupuka ndio maana wengi wana fail, take baby steps lakini ambazo zinamanufaa kwako, Irada anatoa collection mara kwa mara akagundua anahitaji afanye kitu apate kupunguza mzigo aingize mwingine amefanya pop up shop na sale kwa pamoja ( entrepreneur mind) huku aki-introduce collection yake mpya ya eid kaalika watu mbalimbali katika sekta ya mitindo na habari, habari zake zimewafikia watu wengi kwa just one simple act.

Kwanini Wabunifu Wamuige Irada Style

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com