Kama ulikuwa hujui basi now you know, mwanamuziki kutoka T.H.T Linah Sanga ni mjamzito and she is slaying her pregnancy mpaka watu wana mtabiria ata jifungua mtoto wa kike (kuna hii dhana ya kwamba mama mjazito akiwa ana jipenda kipindi cha ujauzito wake ana jifungua wa kike) Hii dhana ni kweli au? ntajaribu kumuangalia Kim K wakati ana mimba ya North na Saint, Ila Kim ali slay zote. Well Back to Mom to be Linah hizi ndizo zilizo tuvutia kutoka kwake

Dira? for who dira for what ni mwendo wa viji t-dhirt dress ambavyo vina mpendeza sana, we love the pregnant Linah

Black little dress inayo achia wazi ni kama ana sema ni tumbo langu sio fake, brown heels to finish up the look

White jumpsuit, brown boots miwani na kiduku

white t shirt dress, simple raba na miwani… Linah uwe hivi kila siku hata baada ya kujifungua una that star look now

Bandage Greenery off shoulder dress, laceup heels and we are feeling it

Una maoni yoyote?

Instagram – afroswagga

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

LINAH SANGA MATERNITY STYLE

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com