Lucky Creations sio jina geni kwetu wapenda mitindo lakini kama humjui Lucky alisha wahi kuwa mwanamitindo lakini akabadilika kwa mbunifu,

Lucky amezindua collection yake mpya hivi karibuni aliyo ipa jina “KIDAWA” hili jina lilituvutia na kutufanya tujiulize kwanini “KIDAWA” Tumetafuta Lucky na haya ni majibu yake kwetu

Afroswagga – Tumeona Collection Yako Mpya Iitwayo KIDAWA uliyo show case Kenya Kwanini Ukaaita KIDAWA? 

Lucky – KIDAWA NI JINA LA MSICHANA ..NA NCHINI KWETU TANZANIA NI JINA LINALO MWELEZEA MSICHANA ASILIA KABISA…WAKATI NAANDAA COLLECTION…NIKAMSHIRIKISHA MBUNIFU MWENZANGU (Martin kadinda)BAADA YA KUMUELEZEA MANTIKI YA HIYO COLLECTION MPYA..NDIPO ALIPOIBUKA NA JINA LA KIDAWA!!!!!!!KUTOKANA NA KWAMBA NI COLLECTION AMBAYO INAMUHUSU BINTI WA MAISHA YA KAWAIDA…….MWENYE UWEZO WA KAWAIDA LAKINI ANATAKA KWENDA NA WAKATI


Afroswagga – Nini Kilikuinspire Wakati Unabuni Hii Collection?

Lucky -WAKATI NAANDAA HII COLLECTION NILIANGALIA HALI YA UCHUMI NA MAISHA YA BINTI WA HALI YA KAWAIDA YA KIPESA…PILI NI MATERIAL GANI AMBAZO NINGEWEZA KUTUMIA …NILITAMANI KUTUMIA VITENGE VYA ZAMANI KABISA..HAIKUWA RAHISI KUPATA…IKABIDI NITAFUTE RANGI CHAKAVU NIKIMAANISHA..RANGI ZILIZOPOA……HII NI COLLECTION AMBAYO ….KUNA BAADHI YA WANAWAKE WANATAMANI KWENDA NA WAKATI..ILA MTU ANAKUWA ANAHOFIA BUDGET YAKE NA MENGINEYO..KIDAWA NI COLLECTION AMBAYO IMEANDALIWA KWA GHALAMA YA CHINI KABISA…NA IMEWEZA KUVALIWA KWENYE JUKWAA LA TAIFA JINGINE…………NA KUKUBALIKA PIA…KWA KUMAANISHA KUWA HAIJALISHI NI WAPI UMETOKA ILA PERSONALITY YAKO YAWEZA KUKUBEBA POPOTE UENDAPO..CHA MSINGI NI KUJIAMINI NA KUJIKUBALI………..


Afroswagga – Mwanamke wa aina gani anaweza kuvaa KIDAWA collection?

Lucky – MWANAMKE YEYOTE WA HALI YEYOTE..ANAUWEZO WA KUVAA KIDAWA,NI NGUO AMBAZO ZIKO SIMPLE SANA NA ZA KAWAIDA..ILA KUJIAMINI NA KUJIKUBALI KUTAMFANYA ANGHALEEE ZAIDI!


Afroswagga – Tutegemee Collaboration Na Mbunifu mwingine kutoka Africa? 

Lucky – NATAMANI KUFANYA KAZI NA WABUNIFU WENGI TU…ILA NDOTO YANGU KUBWA NI KUPATA FURSA YA KUONESHA KAZI ZANGU!KWENYE MAJUKWAA MAKUBWA ZAIDI AFRICA NA KIMATAIFA ZAIDI…


Afroswagga – Baada Ya KIDAWA nini kinafuata?

Lucky – KWA SASA NACHUKUA MAFUNZO YA TASNIA YA UBUNIFU(online)NIA NA MADHUMUNI NI KUWEZA KUJIKUZA KWWNYE HII TASNIA…SO BAADA YA KIDAWA NI VITU VINGI VINAFUATA..WATU WENGI HUWA HUNIAMBIA MBONA HAUKO SERIOUS MBONA HUVALISHI WATU WENGI AMA MASTAR/JIBU LANGU NI KUWA UBUNIFU NI SANAA KAMA SANAA NYINGINE…NA KILA MSANII ANA JINSI NA NJIA YAKE YA KUWAKILISHA SANAA YAKE….NATAKA KUWA MBUNIFU NTAKAE DUMU…NA SIO WA KUPITA ….


Afroswagga – Chochote ungependa kukiongelea kuhusu hii Collection Kama Wapi Watu Wanaweza Kukununua Nk.

Lucky -CHA KUWAOMBA WATANZANIA NI KWAMBA IFIKE MAHALI TUNUNUE SANAAA NA SIO JINA LA MSANII.KWA KUFANYA HIVYO TUTAKUWA TUNANYANYUA VIPAJI NA KUWAWEZESHA WABUNIFU KUSONGA MBELE!!!Asante

Kama umependa interview, umependa anacho fanya Lucky au unataka kujua zaidi kuhusu Lucky unaweza mfuata Instagram @luckycreations_onpoint, thanks us later, ana vitu vizuri sana.

Lucky Creations Atuelezea Kwanini “KIDAWA”

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com