Ikiwa kesho ni jumatatu na wengi tukiwa tunajiandaa kwenda makazini, tunakuletea makosa matano ya kuepuka kufanya katika kuvaa mavazi ya ofisini,

As much as tunapenda makeup lakini loud makeup zinasehemu zake na zio kazini, kazini keep it natural or neutral ukiwa na bold lipstick basi vingine vyote viwe minimum na kama unapenda kuwa na foundation na brows done zionekane basi go with neutral lipsticks kucalm the look.

  • Neat Hair Do 

@lavidoz

Ikiwa Dunia inakila aina ya hair trend ambazo ungependa kuweka lakini ungefanya hivyo ukiwa likizo ni vizuri zaidi,ukiwa kazini do it proffesional kwa kuweka hair style ambayo ni neat na appropiate for work.

  • Epuka Mavazi Mabayo Hayakutoshi Vyema.

@azurekange

Japo Kazini si vyema kuvaa mavazi yanayobana sana lakini pia haimaniishi uvae mavazi ambayo ni makubwa kupita kiasi, vaa mavazi ambayo yanakutosha vyema na kuendana na mwili wako. Lakini pia jaribu kuepuka kuonyesha too much skin ukiwa kazini

  • Jua Namna Ya Kubalance Heavy Prints & Solid Colors

@stellauzo

As much as tunapenda kuwa fashionable ofisini jaribu ku-balnce mavazi yenye rangi kali na yenye heavy prints kwa kuvaa na yake ambayo yapo calm, you don’t want to look like a christmass tree at work. Keep it simple, stylish & Classy.

  • Chagua Viatu Vizuri Kwa Ajili Ya Kazini

Ndala, Makobazi, loud mules viache for the weekend unapokuwa kazini jaribu kuvaa viatu ambavyo ni vizuri na upo comfortable kutembelea.

Makosa Matano (5) Ya Kuepuka Kufanya Katika Mavazi Ya Kazini

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com