Ebuka Obi Uchendu ni Man Style Crush wetu wa kwanza 2018, hatuwezi kusema ana slay too much kuliko wanaume wote ulimwenguni mpaka tukamuweka wa kwanza lah hasha lakini his story ya kuwa midomoni mwetu ndio imetufurahisha, Kama Mnakumbuka harusi ya mwanamuziki Bank W kila mtu alikuwa anaiongelea huyu bwana ali slay kupita bwana harusi ikatufanya tutakekujua zaidi kuhusu yeye.

Ebuka ni mwanasheria,muandishi na Tv Host kutoka Nigeria, we love his fashion sence sio tu kuvuruga harusi za watu lakini pia akiwa casual au non casual ana pendeza sana, he looks smart kila sekta.

On traditional outfits, he always keeps it clasyy & clean, uchaguzi wake wa rangi ni A1 na fundi wake is not playing na kazi yake.

Suiting it up, tukiongelea un cusual outfits ni pamoja na suit awe kavaa kazini, red carpet au on business matter he always look elegant and stylish

Casual, He always on trend and makesure his outfits are well fitted

Tunaweza kusema tungependa kuwaona our tanzanian brother’s wakiwa wana pendeza hivi nakujua nini kinawafaa katika mitindo yao.

Man Style Crush – Ebuka Obi Uchendu

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com