Denola Grey (Denola Adepetun) ni style blogger, Fashion consultant na Media presenter, kila tunapo muona Denola huwa tuna mfananisha na Olivier Rousteing fashion designer na creative director wa Balmain, kuna kitu between them kinacho tufanya tuwafananishe kama si style basi feature za uso wao na umbo kufanana.

Denola Grey amekuwa Man Crush Monday wetu leo kutokana na his style, jinsi ambavyo huwa ana jitaidi kuongeza something extra kwenye muonekano wake ili kutoonekana sawa na wengine, hapa ndipo kwa wanaume kujifunza, wanaume wengi hawajui kwamba kuna accessories na namna nyingi za kufanya vazi lako lionekane tofauti, si kila siku suit & tai kawaida, hii hufanya wengi waoenekane sawa na wengine hasa makazini na kwenye red carpet, fikiri nje ya box.

In doubt wear black lakini you can always a little bit of color kama yeye alivyo ongezea na white coat na gold & black shoes

Usiwe muoga wa rangi we say shouting colors are for blacks – japokuwa huwa wanasema black wakae mbali na colors lakini rules are meant to be broken, jaribu kitu cha tofauti, add color katika muoekano wako, ina saidia kuchangamsha ulimwengu wako pia.

block it, mix it na jaribu kitu kipya, love the rope bow tie, so unique

have that gentlemen look, grow up a little bit, less accessories

 

why full suit when you can rock a denim trouser and still look presentable?

well one color suit dont hurt no body

 

MCM Nigerian Style Blogger Denola Grey

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com