Barnaba ni moja kati ya wasanii wa muziki pendwa hapa Tanzania, ana jiita Barnaba boy Classic ina wezekana hilo la classic aliliweka kutokana na sauti yake nzuri katika muziki lakini leo tuna muweka Clasiic kutokana na mitoko yake. Unaweza husi mnotice kutokana na kuto kuwa na show off ila we can say Barnaba anajua jinsi ya kupangilia mavazi yake kuanzia nywele hadi kiatu.

For a rasta that he is wengi huwaga wanavaa ili mradi lakini yeye ni tofauti his choice of colors is simply perfect

14478337_996756230449995_1840380330851172352_n

linapo kuja swala la accessories napo hayupo nyuma

14591903_1850057065225020_7211831229123919872_n

Barnaba ni mpenzi wa rangi na rangi zina mpenda pia apo ame vaa greenish ambayo ni rangi ya mwaka 2017 ame ipangilia vizuri na ame pendeza mno14709623_329964997376983_1429541196883034112_n

Casual game too stron, who goes wrong with white T-shirt na black jeans hamna right?14718278_1641369686163459_2098036234981998592_n

 

Barnaba Classic bring out his classic man and we love it, blown suit na kaki coat, show game on point15057220_1810741762525501_6029129224445493248_n

Huyo ndio alikuwa Man Crush Outfit Of The Day,tupe maoni yako kupitia

Instagram -afroswagga

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

 

MCOTD- BARNABA BOY CLASSIC

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com