SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

MEN CHOKER ZIMEFIKA TANZANIA & JUX IS HERE FOR THEM
Mitindo

MEN CHOKER ZIMEFIKA TANZANIA & JUX IS HERE FOR THEM 

Kama mwezi mmoja nyuma tuliongelea kuhusu men choker kuwa zinakuja kwa kasi kama ulikosa bonyeza hapa kusoma, na zime pita siku kadhaa tunamuona Tanzania own stylish men a.k.a bebe wa Vee Money akiwa ame rock choker tena hii ni two in one

We all know Jux ana penda accessories so alivaa hii choker na mkufu mrefu kidogo, hereni, pete,miwani na bracelet

Katika mavazi alikuwa casual na white tee,raba nyeupe pia na suruali ya kaki, Swali ni Je mna i feel hio choker hapo au kazingua?

Tuambie kupitia

Instagram – afroswagga

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

Related posts

Leave a Reply