Gigy Money ni mwanamuziki na presenter ambae amejizolea umaarufu nchini kutokana na kuvaa nguo za ajabu, Gigy ame kuwa akitupiwa lawama na wasanii wenzake pia na mashabiki wake kwa kupenda kuvaa nguo za utupu na zile ambazo hazina mionekano ya ki star

13402617_290955224583244_841007578_n

Lakini siku mbili tatu hizi gigy ame onekana akiwa ame sikiliza kilio cha hawa watu baada ya kuonekana amebadilsha mionekano yake na ame pendeza, japo mionekano hii ame kuwa kavaa kimama zaidi lakini kapendeza. Ana weza kubadilika kwa kuvaa kutokana na kazi yake ila avae zile nguo zinazo endana na mwili na kazi yake bila kuwa too exposed na kuleta tafrani kwa wengine

13402713_145773892496264_2065233689_n 13422814_791021900997300_1587205636_n

Gigy akiwa ame vaa bandage blue dress na kiremba cha kitenge ambacho ame match na kipande cha kitenge alicho funga kiononi, sio tu ima mng’arisha bali pia kafunika maungo yake na kuonekana mtu mwenye heshima zake.13423639_494720040718023_220109794_n 13437375_976735202425542_1889391097_n

Gigy akiwa kavaa gauni la kitenge ambapo juu alikuwa haja li accessorize ila chini ame libana na mkanda (belt) lime mkaa vizuri sana. Tuna mtaka gigy huyu na aendelee kuvaa vizuri zaidi ya hapa. Bila kusahau make up artist wake ana fanya kazi nzuri.

MIONEKANO MIPYA YA GIGY MONEY TULIYO IPENDA

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com