Tunakaribia kumaliza mwaka 2017 na kuingia mwaka 2018 kuna mitindo ambayo tutaibeba na kwenda nayo na kuna mingine ambayo tunaona hapana naibaki tu mwaka huu tuvuke na mingine mizuri zaidi.

  • Nguva a.k.a Masamaki – kwa hapa kwetu Tanzania ni kama hamna design nyengine za nguo za kuvaa zaidi ya masamaki utakesha unayaona kwa ma bibi harusi, wedding guest’s na hata red carpets like jamani kuna jumpsuits, kuna two pieces outfit za kuvaa na kubuni tuache uvivu basi tujaribu na huko. kila mbunifu akibuni masamaki nani tutapata wapi ushindani?

  • Payjamas – Zilikua all nice and lovely mpaka zilipo kuwa too much na kuboha, kila mtu kavaa na wengine hawajui hata kuzi style vizuri well can we let them rest and just be a sleeping outfit as it was? thank you

 

  • Wigs ambazo haziwi bonded vizuri – hii tunaweza kumlaumu hair stylist pamoja na mteja mwenyewe unapo ona umewekwa nywele haija kaa complain well umelipia hela si ndio? na kama ni Celebrity ndio kabisa utaonekana kituko na fans wako, tunaweza kusema Amber Rose ana upara lakini tunamuamini akivaa fake hair, do us a favor and learn namna ya kuzivaa.

Kwenda kwenye shughuli bila kujua theme au kuijua na kwenda tofauti nayo – ulifauluje darasani? you better put some brains kwenye fashion pia.

Alamseek.

Mitindo Tunayo Iacha Mwaka 2017

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com