Asante kwa muimbaji Jidenna¬† kwa wimbo wake “Classic Man” sasa kila mwanaume ana hash tag, ni vizuri kwa wanaume nao kujisifia mara moja moja lakini sio tu ujisikie bali ina takiwa ufanye na vitendo pia kuwa “classic man” sio maneno tu bali una hitaji “confidence, clean na cut” hapo ina maanisha uwe una “Jiamini, Msafi na uwe na Minyoo ya nywele safi”.

Kujiamini (confidence) sio kwa kujisifia tu bali ni miondoko, jinsi unavyo ongea na kuweza kufanya kile unacho kiahidi, Usafi hapa ni muhimu mno wanaume wengi usafi wao wa nje ila una weza kukuta socks chafu, chumbani kwake kuchafu kuwa classic man ni kukamilika kila idara si tu chumba na mavazi bali hata tabia. na mwisho ni kunyoa hapa kila mwanaume ana takiwa kuwa na ndoa mbili (1) ni ya yeye na mkewe na ya (2) ni ya yeye na kinyozi, kuwa na yule kinyozi mmoja ambae ana kupatia kukunyoa na si kukunyoa tushaghala baghala.

1171207_201895810173337_656882192_n

Lakini pia U “classic man” una hitaji kuwekeza katika vitu viifuatayo

Viatu Vizuri – si tu kwa kuvutia bali vizuri visafi na viavyo dumu kwa mwanaume huitaji pea nyingi sana za viatu chache tu lakini hakikisha una sandals, raba, na “mshite” hivi ni vile vya kipapaa vikali, ukiwa na pea hizo chache zi weke safi na tuamini tunapo kwambia wanawake huwa wanaangalia viatu vya wanaume kabla ya kuchunguza kitu kingine chochote

8854a69996f38d08903d98b9284331ac

 

lakini hii pia haimaanishi uvae viatu vizuri halafu uvae mavazi mabaya hapana unahitaji pia kuwekeza katika

Nguo – Hapa una hitaji nguo nzuri “tunapo sema nguo nzuri tuna maanisha nguo nzuri” na sio nguo za bei ghali, una weza kununua nguo ya bei ghali na isiwe nzuri, tafuta nguo nzuri ambazo zinaendana na mwili wako kuwa na mashati ya vifungo mazuri, suruali za jeans, suti, kaptura na t – shirt hii ina kusaidia kubadilika kutokana na muda huwezi kwenda beach na suti.

13098857_463198340543999_2072710977_n

Urembo – ndio urembo hata wanaume wana takiwa kuwa nao, urembo kama saa, kofia, miwani na tai pia hata vikoti vya hapa na pale na pia usisahau kuhusu rangi, wanaume wengi huwa wana amua kuchagua rangi fulani labda nyeusi, nyeupe, brown na blue wakiogopa kuvaa rangi za kuwaka kama kijani, nyekundu n.k kuvaa hizi rangi haimaanishi wewe ni mwanamke jaribu tu ku matchisha na uta pendeza mno.

9221_160609252589_683577589_2672466_7413431_n

 

MJUE CLASSIC MAN

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com