Tunajua kati ya vigezo au njia ya models kufika mbali katika Tasnia hii ya mitindo ni kupitia au kuwa na modelling agency nzuri itakayo msimamia vizuri, lakini hapa kwetu imekuwa tofauti kidogo modelling agency zipo chache na ndani ya hizo chache kuna ambazo hazifanyi kazi zao sawa sawa, labda hii ni sababu kubwa ya models wetu kuishia kuwa famous Tanzania lakini wasifike mbali,

Lakini pia models wetu hawajui maana au kazi ya agency ni nini ndio maana wanaishia kusainiwa na agency mbovu mwishoe kuishia kuto kutoka na wengine kuamua kuji manage wenyewe which is not a bad thing kama una uwezo wa kuji-manage.

Modeling Agency ni nn?

Modeling Agency ni company ambazo husaini models na kufanya kazi nao, hawa huinvest pesa zao katika upcoming models na kuwakuza ili kufanya agency yao ikue na kuendelea, kazi zao ni kuwatafutia kazi models kwa wabunifu, kampuni za matangazo n.k. Wao hupata hela kupitia commission waliyo kubaliana na model na head of agency. Tunaweza kusema ni mawakala wa models

Je ni lazima models kuwa / kufanya kazi na Modeling Agency? –  jibu si lazima lakini kwetu tunge kushauri ufanye kazi nao, kizuri kuhusu modeling agency ni kwamba wao ndio wanafanya kazi zote ikiwepo kukutafutia wewe deals, kuhakikisha upo vizuri kila siku ili uendelee kupata deals na wao wapate pesa.

Vipi Utajua Umepata Agency Nuzri – Angalia jinsi ambavyo wana kupatia kazi wengi huanzisha hizi agency kwa majina au manufaa yao wenyewe utakuta kila siku wana saini models lakini huoni hao models wakifanya kazi, so first thing first angalia mzunguko wa kazi je? deals zinakuja? wanakutafutia kazi sehemu mbalimbali? kama hapana je kwanini? sababu ni wewe au wao?

  • Mahusiano yako na wao – Kama una mahusiano mabaya na agency ni kawaida wao kukuweka bench kwaio utacho takiwa kufanya ni kujaribu kuangalia mahusiano yenu yapoje? mnapatana? hawaendi nje ya mkatabwa wenu? kama wana kufanyia kila kitu na haujisikii kuwa left out basi thats a  good agency lakini kama unaona kila siku wenzio wanapewa wewe hupewi jua kabisa si sehemu inayokufaa
  • Je, wan kulipisga ada zisizohitajika? – agency nyingi wanalipisha models wao katika vitu kama portfolio, comp cards and or website/digital fees vingine zaidi ya hivo ni wao wanao takiwa kulipia, jaribu kuangalia wana kulipisha vitu gani na gani ukiona wana vitu vingi basi jua hapo umepotea njia.

Je Nifanyaje Kupata au Kuchukuliwa na Model Agency? – hatua ya kwanza unayohitaji kufanya ni kuwasilisha picha kwa wakala 9agency) , au mashirika, ambayo unayopenda. kwaio hatua ya kwanza ni kupiga picha nzuri na kuziwasilisha kwa Agency wao wakikupenda watakuchukua.

Lakini unatakiwa kutambua kuna wengi ambao wanavigezo kama vyako unatakiwa uwe creative katika upigaji wako wa picha do your best kuonekana vizuri na kwamba unataka kuchukuliwa, ni kama kazi unasoma upate cv nzuri upate kuajiriwa basi ni sawa na modeling agencies huchagua wale ambao wana kidhi mahitaji lakini pia wapo tayari kwenda extra miles, chagua agencies unazo zipenda na upeleke picha zako, usibweteke peleka sehemu mbalimbali ili kupata kuwa na nafasi tofauti tofauti za kuchaguliwa.

Modelling Agency Tanzania Ni Moja Ya Sababu Ya Ma-Model Kushindwa Kufika Mbali

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com