Darling Hair

Fashion haina mipaka kila mtu anaweza kuwa fashionable kutokana na vile anavyo penda yeye ali mradi tu anapendeza maana kuna wale fashionable wa kuto kupendeza, Ukitaka kujua hilo unaweza kuona wabunifu ambao walikua hawabuni mavazi ya Ki-Islam sasa wanabuni, kuna fashion bloggers, fashionista’s na wana ruhusu models kuvaa hijab kwenye run way zao.

Leo tunakuletea hijabista na makeup artist kutoka hapa hapa Tanzania anaitwa Munira Sahal lakini anajulikana zaidi kama Muni @_itsmuni, Munira ni Hijabista ambae ana pendeza mno her style is simple & classy, ana vaa kila kitu na kukifanya kiwe yeye na sio mwingine. Tulianza ku fall in love na style’s zake but then tukaja kupenda kazi zake pia.

Its he way anavaa neutral color na zikakuvutia

Black & cream

Stripes are bae,

Who doesn’t like lace up shoes & pull necks?

Plaids

Abaya + Kicks

Floral two pieces

Okay this is our favorite

Her makeup skills are perfect

 

Kutana na 5 hijabista wa tano kutoka Tanzania ambao unaweza kuwa follow Hapa

Modest Fashionista Na Makeup Artist Munira Sahal

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com