Nahreel ni producer wa muziki lakini pia ni mwanamuziki kutoka katika kundi la Navy Kenzo, Nahreel ni moja kati ya watu maarufu wa kiume wanao jitaidi sana kuvaa katika swala zima la fashion, Well leo wakati ana ana launch kazi yake mpya ambayo ameitengeneza mwenyewe ambayo itakuwa kama Coca Cola World Cup Anthem iliyo imbwa na Diamond Platnumz na Jason Derulo, Badala ya kuchagua wabunifu wakubwa kama Gucci na wengine Nahreel alichagua kuvaa vazi kutoka kwa mbunifu mchanga kutoka Tanzania Dominiki Godfrey

ni koti la suit ambalo limefanywa kuwa more casual kwa kupakwa rangi mbalimbali,

 

Wimbo ambao Nahreel ame produce unaitwa colors labda ndio maana ameamua kuvaa koti hili la rangi rangi,

Nahreel amevaa koti hili na white shirt na suruali ya rangi ya brown amemalizia muonekano wake na miwani na accessories kama pete na saa.

je umependa muonekano wa Nahreel? mfollow Dominiki katika instagram @domikigodfrey

 

Nahreel Akiwa Amevaa Dominiki Godfrey Vintage Paint Sky Blue Casual Jacket

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com