Kunawakati una pewa sare katika harusi, lakini kuna wale wengine ambao wanapenda kuwa unique japo avae sare lakini kuwe na kitu cha tofauti katika vazi lake. Mara nyingi kwetu wa Tanzania sare huwa kitenge na leo tunakuletea mishono ambayo unaweza kushona na kuongezea kitenge na ukaonekana unique. Mishono inatoka kwa mwanamuziki kutoka South Africa Nhlanhla Nciza

Kama unapenda rangi za ku-shout unaweza kuvaa colorful na kuongezea touch’s za kitenge kama ambavyo Nhlanhla amefanya lakini hapa inabidi uwe muangalifu na rangi usije kuonekana too much

Kama kuna ambacho tumejifunza ni kwamba Nhlanhla ana chukua rangi moja iliyopo kwenye kitenge na kuifanya iwe ndio rangi ya vazi lake lote huku kitenge akikipa nafasi kidogo sana, kingine ni accessories kama vazi lime stand out accessory zake huwa simple.

Unaweza pia ukaamua kutumia sare yako kama kiremba na zio kuongezea kwenye vazi lako na ikapendeza

Hii inaweza kuvaliwa kama wedding guest, reception dress au hata kitchen party dress.

Mavazi yake yametoka katika clothing line yake ya Nhlanhla Sciza

Makeup @makeupbymasabu
Hair and nails @hairbychichi
Eyelashes @glamourpussbypamela
Wardrobe assistant @cedrictn@naledi_manjoro
Photography @stillsbytom
Location @morrells_boutique_estate
#MordenAfricanQueens

Namna 4 Ambazo Unaweza Kuongeza Kitenge Katika Mishono Ya Harusi

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com