Darling Hair

Okay Afro Mates ni Ijumaa nyingine tena ambapo as usual Ijumaa huwa tunawaletea nini kina trend kwa sasa katika ulimwengu wa mitindo na urembo, leo tunakuleta hii issue ya Mnunuzi na Muuzaji wa bidhaa ambayo kwa week kadhaa sasa tumeona ikitrend mitandaoni, Kama bado hujaelewa tunaongelea nini hapa tunaongelea ile Hashtag ya #whatiorderedvswhatigot ukiifuta hii hashtag unaweza kucheka kwa masikitiko vile ambavyo watu wanatendwa katika manunuzi yao ya mavazi lakini pia hata urembo kama kucha na nywele na hata vyakula.

Leo tutaongelea upande ambao unatuhusu wa Fashion & Beauty, Katika fashion and beauty tumeona hili swala linatokea sana kama umenunue vazi online lakini hata kama umeenda kushonesha unapeleka kitambaa chako kwa fundi ukitaka mshono fulani unaenda unakutana na kitu kingine,

Hapa tunaweza kuwalaumu wote muuzaji ambae ni fundi na aliyepeleka kitambaa ashonowe, kama ukiangalia hio picha hapo juu tell us ni namna gani fundi angeweza kutengeneza kitenge na hio satin iwe kama vazi la kulia? fabrics ni tofauti but again fundi angeweza kumshauri mteja kwamba hiki kitu akiwezekani na kumpa options nyingine.

Tumeona mafundi wamewajibu wateja wao kuhusu hili swala kama ambavyo tumesema ni kitu ambacho kina trend so definitely mafundi waliona na wakaona si vyema kama wakilikalia kimya na kuendelea kuharibu image yao ikabidi wawajibu, well ndugu wateja You Heard?¬† Unapotaka mshono hakikisha unaumbo sio tu umbo bali fabric’s pia ziendane na hizo ambazo umeziona kwenye mitandao.

Online Shopping, tunazani we need to write a whole article ya nini cha kuzingatia ukiwa una shop online, unahitaji kuona picha ya kitu unacho nunua kabla ya kutuma pesa au ku-order, kama picha haijawekwa wamepost picha ya mtu kavaa na kuandika “same dress available”, “same bag available” omba picha ya hio bag, a real picture usinunue kwa mfano wa kuambiwa mwishoe ndio utakutana ya yaliyo mkuta huyu dada hapo chini she wanted 100% akakutana na 001, where is the similarities there? Aki online shops wanaeza kukuua na pressure.

 

Huyu ali order nywele online akiwa ameona from a doll akaitaka akizani atatumiwa same labda ile picha imepigwa dukani matokeo yake akakutana na nywele ambayo hakuitegema

Lakini hii ipo pia kwenye nywele pia unaenda saloon na msuko wako unataka kusuka, msusi anakwambia she can lakini kinatoka kituko, hapa napo unahitaji kujua nywele na rasta nazo zinachangia we can’t blame msusi moja kwa moja kwa maana huwezi mpelekea kipipili kisukwe kama nywele ya singa singa

Well #afromates mnazani nini kifanyike both sides ili kufanya biashara iende na mteja aridhike? tuambie hapo chini katika comment section

 

Nani Alaumiwe Kati Ya Mnunuzi Na Muuzaji?

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com