“Nobody touches this body” lilikuwa jibu la Martin Kadinda, alipoulizwa na mtanganzaji wa Wasafi Tv Liyah kwenye Red carpet ya arobaini ya King Salah. Liyah alimuuliza Martin kuhusu muonekano wake wa siku ile ulibuniwa na kupangiliwa na nani?

Hatutaki kuzungumzia kuhusu muonekano  wake, tumepokea maoni mengi kuhusu mbunifu huyo na vazi lake. Asilimia kubwa ya watu wameoneshwa kutoridhidhwa na vazi lake ambalo alijigamba kulibuni mwenyewe.

Tudhani Martin tayari amejitwalia heshima kubwa katika tasnia ya ubunifu wa mavazi. Lakini kusema kwamba haruhusu mtu mwingine kumsaidia katika mavazi ni uzwazwa. Hatuna shaka na uwezo wake, lakini ni vema akatoa nafasi kwa watu wengine wamsaidie nyakati nyingine, na sio tu katika kubuni vazi lakini pia ni vema kushirikisha Stylist. Kwa muonekano wake wa juzi ametusaidia kuuthibitisha msemo wa kuwa MGANGA HAJIGANGI.

Hivi alivyovaa Martin katika arobaini ya King Salah. Je, amejitendea haki au anahitaji msaada?

“Nobody touches this body” – Martin Kadinda

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com