Ikiwa tunaelekea Miss Tanzania 2019, ambayo itafanyika tarehe 23/8/2019 tumeona tutoerai kwa miss Tanzania ya nini cha kujifunza kutoka kwa Amber Lulu Na Zari The Bosslady.

Julai 14 kulikuwa na mashindano ya Miss Kinondoni 2019, ambapo mtumbuizaji alikuwa mwanamuziki Amber Lulu huku Hamisa Mobetto akiwa judge katika event hio. Hatujui kama walikuwa wana makwazo tangu zamani, ni utani au kiki lakini Amber alipanda kwenye stage na kuanza kumuongelea Hamisa Mobetto vibaya mbele ya kadamnasi tena ikiwa sherehe ya kumtafuta mrembo wa Kinondoni 2019.

Hali hii ikaja kuonekana Uganda tena ikiwa ni siku chache tu tangu Amber Lulu afanye sakata hilo, mwanadada Zari The Boss Lady alimshambulia mshereheshaji wa event ya Miss Uganda 2019 Anita Fabiola na yeye akiwa mbele ya kadamnasi tena basi mbele ya Miss World na Miss Africa (shame)

Nini tujifunze au kurekebisha kutokana na haya matukio mawili tukiwa tunaelekea Miss Tanzania 2019

  • Tutafute professional people

Kuanzaia washereheshaji, mc na ma judge wote ambao wana professional ya kujudge ma miss na kujua hapa ni pakuongea nini ( ku-set aside any difference ambazo wanazo na kufanya kazi). Inapokuwa sio professional yako huoni uzito wa hilo swala na kuishia kutia aibu Nchi na watu wake. Tuachane na nani ana kiki kwa wakati huu na kutafuta watu ambao wapo serious ambao watatulete matokeo mazuri.

Kuwapa kazi watu ambao hawajui uzito wa hili swala matokeo yake ndio haya na yeye anataka atafutie kiki hapohapo aongelewe badala ya kufanya kazi yake shughuli ikaenda vyema. Hatuhitaji kuleta watu kutoka Nje tuna watu wengi wengi wanaojua wanacho kifanya, wapo kwenye industry kwa miaka mingi na wanajua uzito wa Miss Tanzania na heshima yake.