SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

RAMADHANI HIJAB STYLE KUTOKA KWA MASTAA
Mitindo

RAMADHANI HIJAB STYLE KUTOKA KWA MASTAA 

Hijab sio tu kitu cha kujifunga kichwa bali ina hitaji art ya jinsi ya kuvaa/kujifunga hijab , hawa ndio mastaa walio tuvutia kutokana na uwezo wao wa kufunga hijab

The Original –  hii ni Hijab ambayo hufungwa miaka na miaka ina funika kichwa na masikio ameoneka ameifunga mwanamitindo Hamisa Mobetto akaiaccessorize na chain ya kichwa

13355603_1640009192988425_1562092262_n

 

Roll and tuck – hijab hii hufungwa kufunika kichwa huku chini ikiachia na ina fungwa tena chini kwa pini ameonekana ame ivaa mtangazaji Peniel  13398884_617091388453912_50400659_n

 

Turban – hiki ni kama kiremba ila kina kuwa designed kwa style ya pekee,13402234_290312491311176_78592119_n 13534626_1183466785026582_965291882_n

The Desert Princess – hii huvaliwa kijikofia ndani halafu mtandio una tupiwa kwa nje kufunika masikio na sehemu za shingo. Miss Tanzania Wema Sepetu alionekana katika style hii ya Hijab wema-sepetu-turban-styles

Related posts

Leave a Reply