Tumeingia week nyingine tena japo mwezi ni ule ule na bado tupo katika mfungo wa ramadhani, mwezi huu ni mwezi ambao watu wengi huvaa kiheshima hasa skirt au gauni ndefu pamoja na viremba vichwani mwao. Hizi ndizo Idea chache za mavazi unayo weza kuvaa kwendea kazini week hii

1517281_1125079944173921_1423181145_n

All black akiwa ame vaa na kimono cha rangi nyeupe na nyeusifeeeeya-1024x1024 leena-1024x1024

suit pia unaweza kupendeza

mrmr__4-2-1024x1024

jumpusuitokky-okkyasokawati-ig

RAMADHANI OUTFIT IDEAS KWA WEEK HII

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com