Mwezi mtukufu wa Ramadhani ukifika vitu vingi vinabadilika ikiwepo mavazi ya watu, na kwa sasa ukiwa unaendelea tumejaribu kuangalia watu maarufu mbalimbali na style zao katika wezi huu Mtukufu wa Ramadhani na tunaweza tu kusema wanautendea haki

Mtangazaji Meena Ally na mbunifu meeena_monroe wote wakiwa wamevalia this gorgeous red dress kutoka kwa Meeena Monroe collection, wakati Meena Ally yeye alichaguwa kuwa casual chic, akiwa amevalia hii gauni na white kicks akiwa amemalizia na grey turban, Meeena Monroe yeye alivaa gauni hii na nude pumps, red turban na akiwa amemalizia na simple accessories.

Cyrill Kamikaze, Juma Jux na Ommy Dimpoz wao wametuonyesha namna unavyo weza ku-style kanzu nyeupe ukiwa umevalia blazer, Cyril na Juma wao walivaa kanzu na blazer nyeusi wakamalizia mionekano yao na miwani na saa, huku Ommy yeye akiwa amevalia vivyo hivyo akiwa ameongea na balaghashia.

Socialite Mbabazi Shadia  a.k.a Shady Boo kutoka Rwanda yeye tumemuona akiwa amevalia open abaya nyeusi amemalizia na channel bag nyeusi na mtandio mweusi.

Style blogger Azure Kange yeye alichagua kuvaa print maxi dress amemalizia muonekano wake na black belt na orange hijab, tumependa hii color mixing.

Well tuambie wewe mwezi huu style zako zimebadilika kwa kiasi gani?

Comments

comments