wengi tunamjua kama amber Lulu ndio jina alilo patia nalo umaarufu na tume jaribu kutafuta jina lake hasa tume kosa iila ina wezekana lina husiana na Lulu maana amber ni jina la role model wake amber rose, zamani ilikuwa ukitaja list ya wasichana wanao vaa vibaya bongo basi amber ulikuwa huwezi kumkwepa, amber alikuja na style ya gigy money ya kuvaa utupu mitandanoni lakini ukiachana na hivyo tu style zake kimavazi zilikuwa hazi ridhishi saaana, some of her pictures hatuwezi hata kuzipost hapa lakini hizi ni baadhi tu ya ambazo zilikuwa hapana kwetu

hii hatujui kama ilikuwa jumpsuit au suruali na top ila inaonekana vibaya yaani una weza kuhisi ana fanya biashara

 

hapa alikuwa na jaribu ku put some cloth on mwilini mwake sio mbaya sana lakini sio nzuri kiviile pia kwa wazungu husema so/so

Ni kama ame kuwa kwa sasa au labda ame pata ule umaarufu alio kuwa ana utafuta baada ya kukaa sana nusu utupu mitandaoni au labda kuna mtu amekaa nae ame mpa ushauri, kwa sasa tuna weza kusema amber wa sasa sio wa jana A to Z sio maumivu, ana vaa na ana vutia she looks human kwa kweli

tunapenda tunacho kiona yupo smart and make up is on point

anajua ku keep na trend and ana accessorize accordingly siku hizi

hatusemi kafika tunapo pataka no lakini ame piga hatua and that is all that’s  matters

tupe maoni yako kupitia

Instagram – afroswagga

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

REVOLUTION STYLE YA AMBER LULU

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com