Wakati wengi tukiangalia au tukiwaangalia first ladies kutoka Nchi za Nje la bara la Africa na kupenda wanavyo vaa tunasahau wa kwetu kutoka Africa, well miaka iliyo pita Michelle Obama alikuwa ana make headlines sana kutokana na ku-slay kwake as a first lady lakini pia Melania Trump ameonekana kutokuwa nyuma nae baada na kabla ya kuingia white house amekuwa akimake fashion statement.

Well Africa wapo pia japo nabii huwa akubaliki kwao lakini wapo na wanapendeza mno, mfano mzuri ni 2nd lady kutoka Ghana Bi. Samira Bawumia amekuwa akipendeza kila unapo muona, kizuri tulicho kipenda kutoka kwake ni kwamba anatumia local designers na materials, mara nyingi anavaa vitenge au kente kutoka Ghana ambapo anawakilisha vizuri bara letu la Africa.

Anavaa sana viremba na anaemfunga ana mpatia mno

well anavaa na mavazi mengine pia apo hit red carpet, harusini au hafla yoyote ambayo ana attend

Je kuna umuhimu wa 1st ladies wetu kutoka Africa kujaribu kuwa na mionekano tofauti mizuri?

Samira Bawumia 2nd Lady Kutoka Ghana Ni Fashion Goals

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com