Mara ya kwanza sisi kuiona hii bag ilikuwa katika DIOR S/S 2018 runway show tulivyoiona moja kwa moja ikatupa feeling ya khanga fulani japo Dior wenyewe wanasema wamekuwa inspired na Mexican crafts,

ni tote handbag ina faa kwa matumizi ya kusafiria lakini pia kubebea vitu vyako au kwendea beach, let us tell you celebrities love this bag. Tumewana wengi wakiwa wamelibeba na mmoja wapo ni mwanadada Tiwa Savage,

Tiwa yeye alilibea akiwa ameenda kwenye mahojiano akiwa amevalia track suits na sneakers, well Tiwa we see you, hili bag ni embroidery unaweza kuandikiwa jina lako au kukawa na jina la Dior, Tiwa yeye ameamua wamuekee jina lake.

Linauzwa EUR 2100 sawa na pesa za kwetu 5,608,288.09/- na tumesha muona msanii mkubwa Rihanna akiwa amebeba bag hili

Kama umelipenda na ungependa kununua ingia hapa kwenye website yao dior.com

Spotted Tiwa Savage Akiwa Amebeba Dior Book Tote Bag Lenye Thamani Ya 5,608,288.09/-

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com