Darling Hair

Muigizaji mzuri kabisa na slayer kutoka Nigeria mwanadada Donto Dikeh amekuwa akiongelewa sana week hii na page kutoka Nigeria kutokana na kuvaa hii t-shirt ya Fendi ambayo inasemekana ni fake. Well wakati hayo yakiendelea sisi tulispot viatu alivyovaa ambavyo vimetoka kwa brand mbili kubwa ambazo ni Gucci na Sega, viatu hivi vilikuwa debuted mwezi wa pili mwaka huu katika Gucci’s FW18 runway show.

 

 

Viatu hivi vina urembo wa kama stones kwa juu ( bejeweled), na vinaweza kuvaliwa na jinsia zote za kike na kiume. Vinakuja katika rangi tofauti tofauti kama nyeusi na kijani, na nyeupe na khakhi. Bado havijaanza kuuzwa hata kwenye blog ya Gucci lakini inavyo semakana range yake ni $1,430 sawa na Tzs  3,261,258.

Tonto yeye alivaa vya rangi ya khakhi vyenye strap nyeusi na vimekuwa jeweled na stones nyekundu, amevalia viatu hivi na hio t-shirt ya Fendi inayo semekana ni fake na fendi strap bag.

Amemalizia muonekano wake na a cute leather min skirt na burgundy lipstick

Viatu vinakuwa released na kuanza kuuzwa July mwaka huu. Well tuambie umevipenda au lah?

Spotted Tonto Dikeh Akiwa Amevaa Gucci X Sega Kicks Zenye Thamani Ya 3,261,258.00/-

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com