Sisi huwa tunasema rock that one/two statement piece ambayo itaiba attention ya outfit yako na kufanya chenyewe kiongelewe sana kuliko outfit yako especial kama its a lazy day, fashionistas wengi ndivyo wanavyo fanya unaweza kukuta amevaa a normal outfit lakini akaongezea na statement handbag, shoes au accessories hii inafanya your outfit kupop.

Well tumekutana na hii handbag amebeba fashionista Chic Ama and we are crazy over it, inaitwa box clutch chandelier bag, ni very dramatic lakini ni nzuri kama una attend event mbalimbali huwezi beba hii handbag mtaani please utafagia barabara za Tanzania.

Inauzwa $250 sawa na 550,000 yes inaweza kuwa Kodi ya pango ya mwezi au miezi miwili but this bag is too beautiful to ignore,

Inakuja kwa rangi mbali mbali, gold, black, silver etc

kama unaenda kwenye event na unataka kuvaa simple jaribu kutafuta kitu ambacho kitafanya outfit yako isiongelewe ila kiongelewe chenyewe, kama umeona the bag fulani amebeba? au kiatu amevaa? na watasahau hata kama ulivaa ngu nyeusi katika white party

unaweza kuingia hapa kununua handbag hii istylebysonia

Steal All The Attention With This Box Clutch Chandelier Bag

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com