Swalha Msabaha ni mmoja kati ya stylist wanaojulikana zaidi Tanzania, Swalha katika kazi yake ya u-stylist alikuwa akiandaa matamasha kuhusu Beauty And Style, lakini pia Sip & Shop With Swalha Msabaha ambayo yote yalikuwa yanahusiana na mitindo na urembo.

Swalha amefunga ndoa weekend hii na we have to say she looked el magnifique, amevaa off shoulder dress ambayo ilikuwa na long tail, we love the simplicity yet elegant look of this dress.

Kwa sasa Swalha anakaa Nje ya Nchi lakini gauni lake limeshonwa na mbunifu kutoka Tanzania Kyamirwa ilibidi tumuulize ilikuwaje?

AF: Ilikuwaje kufanya kazi na Kyamirwa na ulikuwa mbali?

Swalha: It was made by Kyamirwa but i designed it myself. I chose the design wanted to go for a simple yet elegant look.

Af: Ilichukua muda gani?

Swalha: It took like 3 Month.

Ladies and gentlemen it took 3 month to create this simple yet elegant look, na kwa upande wa Kyamirwa alitumiwa vipimo na akafanya exactly alichoagizwa, somo la leo don’t rush the process kama unataka matokeo mazuri.

Well congrats Swalha & Kudos Kyamirwa.