Darling Hair

Ule muda ambao wengi wenu Afro mates mnaupenda ndio huu, muda ku-review nini tumekiona kutoka katika Swahili Fashion Week, mbunifu yupi alipandisha kipi na kama tumekipenda au lah, vitu gani na gani tumeona vya tofauti na kuvipenda na vipi vili-trend, tupo hapa kwa ajili yenu na hapa tunawaletea trend ambazo tumeziona na pieces ambazo tumeona ni unique.

Tuanza na trend zipo tano ambazo tumeona zimejirudia kwa wabunifu zaidi ya wawili

Rangi ya njano ilikuwa all over, iwe mustard yellow, lemon yellow, wabunifu wengi wameonekana kutumia rangi hii na ilipendezesha jukwaa kutoka kwa wabunifu mbalimbali, njano ni moja ya rangi ambayo ni nadra kuona watu wamevaa labda kwa sababu ya uniqueness yake ndio maana wabunifu wameamua kuitumia kuonyesha namna gani unaweza kuitumia, lakini pia ni rangi ambayo ili trend sana kwa wenzetu mwaka huu.

Mahdish Fashion Designer akiwa ametumia rangi hii

Kiki Fashion na yeye alitumia hii rangi katika collection yake

Mbunifu Lucky creations na yeye alitumia hii rangi.

brim hats ni zile kofia hutumiwa hasa kwa waendaji wa beach, horse riders etc lakini talking about fashion, every thing is possible kwa sasa unaweza fika nazo hata katika red carpet au kuvaa on a dinner date as they say fashion is what you buy style is what you do with it. tumeona wabunifu wetu wakitumia sana kofia hizi katika collection zao kuna wale ambao walienda extra miles kwa kutengeneza kubwa, walio jaribu ku-spice up na prints mbalimbali na wale walioamua kuwa traditional

capellas_fashion.tz yeye aliamua kutengeneza hizi very wide brim hats to hide from your haters

afrisolo fashion  gave us a kitenge brim hat

wakati mbunifu kisusi yeye alichagua kutumia straw traditional brim hats.

Trend nyingine ambayo tumeona ni wabunifu kutengeneza mavazi yenye majina yao, yaani kama vile ambavyo unavaa shirts au t-shirts zenye majina ya wabunifu wakubwa duniani kama Gucci, Channel basi ndivyo na huku kwetu wameamua kufuata utaratibu huo, trend hii tumeona kwa wabunifu mbalimbali akiwepo

Afro retro kama ambavyo unaona yeye ametumia kwenye hii long sleeve tee, mbele utaona ametumia maandishi ya kampuni yake.

Samuel Zebedayo yeye ali-debut mavazi ya aina nyingi yenye logo la jina lake zikiwepo boxers, skin tights, belts na vingine vingi.

Neste Fashion nao walitupa hii style kwa namna yao.

Enji Maasai with the kitenge Logo

Traditional bags an outfit isn’t complete without a perfect statement bag, tulichokiona kime trend katika swahili fashion week 2018 ni traditional bag iwe safari bags za vitenge, clutch za vitenge au animal printed bags lakini pia tumeona vikapu vikipitishwa kwenye run way as we all know kikapu kimekuwa kikitumiwa sana sasa hivi na ma-fashionista kama handbag

Bijoux trend

Kisusi Designs

The mabinti centre

Half short, half long sleeves fashion, tumeona style kwa wabunifu mbalimbali ambapo nguo moja inakuwa na style mbili ikiwa mkono mmoja umekatwa na mwingine ukiwa na mkono mzima, ni kama nguo za aina mbili zimeunganishwa pamoja, very creative na inaweza kuja kuwa trend kubwa mwakani.

shabaaz sayed

Tuambie ni trend gani imekuvutia katika hizi?

Trend’s And Pieces We Liked Form Swahili Fashion Week 2018

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com