Mwezi huu tarehe 29 Januari kutakuwa na fainali za mashindano ya Miss Universe zitakazofanyika nchini Philippines, Asia ambapo Tanzania
imebahatika kuwakilishwa na mrembo Jihan Dimack.Tumeweza jione mavazi ya taifa (national costumes) tayari kutoka kwa baadhi ya
warembo kama Thailand,
Indonesia,
Vietnam, China na baadhi ya nchi ambapo yameweza kututeka na kutuvutia kwa sana hata karata zetubkutupwa kwa warembo hawa kuwa watafanya vizuri katika fainali hizi.
Gumzo ni kwamba Tanzania yetu itatoa ama kuonyesha vazi gani katika kipengele hiki? Maana hapo nyuma katika mashindano haya na mengine ya ulimbwende duniani, Tanzania imeonekana kukosa creativity na uasili kutokana na kutokuwa na viashiria vya alama ziitambulishayo Tanzania duniani japokuwa Tanzania yasifika na kujulikana kwa kuwa na mlima mrefu Africa nzima, Mlima Kilimanjaro na mbuga nyingi za wanyama zenye kuvutia watalii wengi nchini. Hivyo macho yetu yote ni kwa mwanadada Jihan tukisubiri vazi gani la taifa atalionesha kwenye mashindano haya.
by the way Kura zinaanza kupigwa kuanzia tarehe 23, jinsi ya kupiga kura ,download the new app ‘VODI’ and enter the code ‘TANZANIA’ when u sign up! Asanteni 😍 (download Application Inaitwa VODI wakati wa sign up ingiza code TANZANIA na Subiri tarehe 23 tuanze kupiga kura)
Article Credit @Willibard_jr
Follow us on
Instagram – afroswagga
Facebook – afroswaggamag
Twitter – afroswaggatz
VAZI LA TAIFA BADO KIZUNGUMKUTI MISS UNIVERSE TANZANIA

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com