Coachella ni tamasha la muziki kama lilivyo tamasha la sauti za Busara bongo, kwa wenzetu huwa wana subiri ule mwezi ambapo hamna baridi sana na kufanya tamasha hili ambapo hudumu kwa siku takribani tatu, ijumaa,jumamosi na jumapili. Na hawa ndio baadhi wa watu maarufu walio hudhuria na hii ndo mitoko walio toka nayo.

AMBER

amber katika floral jumpsuit Idex

Katy Perry

image

Vanessa Hudgens na Channel Iman KYLIE

Kylie Jenneropener

Kendall always kills on Coachella PARIS

Peris HiltonTYROL

Taylor Swiftag_109047_002

Ruby Rose

ag_109054_002

Miranda Kerr

ag_109200_002

The Weekend Na Bella Hadid (couples)ag_109231_003

Jaden Smith na mchumba wakegettyimages-521723094

Chiara Ferragni huu mtoko ni kila kitu (perfection)

gettyimages-521841672

Joe Jonas ndo kaamua kuvaa hivo sasa tutafanyaje

WATU MAARUFU WALIVO TOKELEZEA COACHELLA

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com