Mwezi Mtukufu wa Ramadhani una kuja na ina semekana itakuwa tarehe 27, ina wezekana ulikua busy hukuweza ku-refresh kabati lako kwa ajili ya Mwezi huu Mtukufu wa Ramadhani basi sisi tuna kupa tips chache za nini kibaki, nini kiondolewe katika kabati lako.

Replace Min- Skirt/Dress na Baibui au Dira – kwa sababu ni mwezi Mtukufu na katika Mwezi huu watu huwa wana jistiri basi kile chochote kinacho onyesha maungio yako kikunje vizuri na kiweke upande mwingine wa kabati huku pale ulipo zitoa ukiweka ingizo jipya la baibui au Dira.

Kaftan/vimono/long coat remain the same – husi ziondoe katika kabati lako kaftan, vimono na long coat utazihitaji ukiwa una taka kuvaa kitu cha kukubana au office wear, una weza kuvaa suruali ndani na top ndefu nje uka vaa koti, vimono au kaftan na ukawa ume jistiri cha kuhakikisha tu ni kwamba havikubani maungio

Replace crop tops na Long shirt – zile ambazo ulikuwa una ziita shirt dress au shift dress zina weza kukusaidia msimu huu hasa pale unapo hitaji kuvaa skin jeans au bandage long skirt hizi zina weza kufunika maungio na kukufanya uonekane ume jistiri

Replace Leggings with Palazzo Trouser –  leggins hazina sehemu ya kufit linapo kuja swala la stara kwa sababu ni nyepesi si kama jeans huwezi hata kuzivalia long shirt, nazo zikunje ziweke upande mwingine wa kabati na fungua ukurasa mpya na suruali za Palazzo kizuri kuhusu palazzo ziko comfortable na hazichongi mwili

Maxi skirt/Dress ni must have – kama wewe si mpenzi wa mambo mengi hizi zitakusaidia mno una put on nakuondoka iwe kazini, kwenye sherehe au mihangaiko yako ya kawaida

Replace all the wig’s & weaving’s with Hijab’s – ondoa wig zako na weaving na panga hijab’s kwa ajili ya kujifunika nywele zako

 

 

 

Ways To Refresh Your Wardrobe This Ramadan

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com