Leo tukiwa tumekaa tukijaribu kuangalia kwanini wasanii wetu wakubwa wana shindwa kuvaa vizuri ,vile inavyo paswa tumekuwa tukipigia kelele hili swala tukisema wasanii wanahitaji stylist lakiniĀ  kwa bahati mbaya hatapale wanapo kuwa nao kuna vitu vinakosekana .Hili likaja katika mawazo yetu ni kwasababu wana kosa inspiration tuongelee wasanii Kama Wasafi Classic Baby
Ambao wanafanya vizuri ndani na nje ya Nchi lakini mionekano yao Kila Mara ina inafanana utakacho muona nacho Diamond ndio atakacho vaa Rayvanny,ndio atakacho kivaa harmonize etc wanakosa ile unique look ya kila mmoja wao.
Tunaweza kusema tunaiona WCB Kama Empire ambayo inakua Ina baba ambae ni Diamond Kwenye Empire Tunaweza Kumuona Kama Lucious Lyo, Tunamuona Harmonize ambae tunaweza kusema ni Jamal (Sio kwa matendo) na Rayvanny tunaweza kumuona Kama Hakeem, pia Queen Darleen tunamuona kama Tiana katika Tamthilia hio hio ya Empire. Ukiwaangalia Cast Hawa Wa Empire kila mmoja wao Ana muonekano wake kutokana na role yake

Mfano Lucious Lyon Kama baba Mara nyingi anavaa suit zilizo pangaliwa vizuri na zipo neat.

ikumbukwe Luscious nae ni msanii ana imba japo umri wake in mkubwa kwetu tunge penda kumuona Diamond akiwa na muonekano wake kama baba mwenye empire awe na signature look ambayo akisimama na wasanii wake ana tambulika huyu ni baba na hawa ni wanae, ambapo tofauti na sasa wote wanaonekana wapo sawa, hatukumbuki Mara ya mwisho lini Diamond alikuwa na neat hair cut tumesha ona viduku,

tumeshaona rasta tokea alivyo anza kuimba kwa sasa tunahutaji muonekano mwingine ambao akivaa na chochote atapendeza kuliko hizi style za nywele za sasa ndio zinampa muonekano wa kisanii lakini anaonekana kama bado msanii anae chipukia, wakati kwa sasa ameshakuwa msanii mkubwa.
Turudi kwa Harmonize, Harmo alivyo anza alikuwa Ana mionekano yake mizuri Sana nywele zimekatwa vizuri hadi tulichukua muda kusema Harmo atakua tishio kwa Jux,Diamond, na Idris Sultani

lakini mambo yaka badilika ghafla yaani tunaweza kusema harmonize wa Leo sio wa jana, akivaa vizuri nywele mbaya,nywele nzuri basi mavazi hayaeleweki sisi tunamuangalia harmo Kama Jamaal ukimuona Jamal Ana ule muonekano wa kijana was umri fulani, anavaa simple ana pendeza.

Rayvanny tunamuona Kama Hakeem ambae yeye ni mdogo na ndio anakua na kuchipukia ukimuangalia Hakeem ni funky Ana mionekano tofauti tofauti ya kijana lakini Ana pendeza mavazi yana pangiliwa vizuri

Tiana ni msichana aliyepo katika tamthilia hio amae yupo chini ya leo ya Empire, ukiachana na mama mwenye nyumba Cookie. huku WCB tunakutana na Queen Darleen amaye sisi tungetamani awe inspired na Tiana maana Queen ndio msichana pekee aliyepo WCB ambae tungetamani awe ana slay.

hayo ni maoni yetu kwenda kwa WCB kutokana na mavazi yao, kwetu tunependa kila mtu awe ana valishwa kutokana na role yake lakini pia kila mtu awe na siganture look yake si kama ambavyo ipo kwa sasa wote wanaonekana wapo sawa, kwetu tunahisi kila mmoja wao ana vile anapenda aonekane na hiko ndicho kila mmoja wao anapaswa kuonekana nacho.

WCB Jifunzeni kutoka kwa Empire Cast’s Kuhusu Mavazi

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com