Don’t you love it ukisikia weekend ime fika? We Are like finally…. Ni mwanzo wa mwaka na ndio weekend yetu ya kwanza, japo January uwaga si mwezi mzuri sana mifukoni lakini you can’t be broke & not fashionable at the same time. unaweza kuwa huna hela na yet ukapendeza! ndio umaridadi huficha umasikini wahenga walinena

Kama huna Idea ya nini uvae weekend hii hio ndio kazi yetu afro na hizi ndizo ambazo una weza kuanzia January yako vizuri kabisa kutoka kwa fashionista @revesfashion

Denim on Denim is never a bore, na kama una taka mtoko wako uwe casual na quick hii ni best choice kwako

White shirt dress ni chaguo zuri pia especial ni kwamba ina enda na kiatu chocote iwe sneakers, Boots, mules,gladiators ina tegemea na upendavyo na uendapo

Tutu skirt na shirt ame li style kama crop top, tume penda hii as ina weza ika geuzwa ikawa a night look pia

little black dress for a night date, remove the choker na vaa a simple chain au statement hearings.

weekend outfit ideas kutoka kwa @revesfashion

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com