Ikifikaga Ijumaa huwa tuna kumbukaga sana wimbo ya marehemu Man’gwear kama “weekend” ‘kama weekend ndio tayari imesha fika, watu viwanjani wana miminika, tufurahi kwa pamoja usiku huu na kwa furaha turushe mikono juu’… Well wekeend ndio hii hapa na lazima tu party lakini je utaenda kwenye party hujapendeza? nani asie penda kwenda sehemu na watu wasi turn head kumuangalia? no one right? haya hizi ndizo una weza kuvaa weekend hii uka party na kuwaacha waki kuongelea kwamba ume pendeza

two pieces outfit yenye rangi moja (show them curves kama ume jaaliwa)

13260902_1701057826828097_846741281_n

Swing dress, hii ina tupendeza wale wenye nyama kiasi 14350431_1883399778554780_4912576918785622016_n

Casual na shirt yenye mi pasuo, short pant na colorfull heels14561780_589433711258694_584024279905992704_n

Cut out shoulder dress (very trending) na ina faa kwa size zote14592180_368395760172994_4445413755496431616_n

crop top na bandage skirt14676502_1294054067292379_8961224327076773888_n

WEEKEND OUTFIT IDEAS

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com