Jana katika Birthday Party yake, Wema Sepetu alizindua Lipstic alizo lipa jina KISS, Lipstick hizi ni bidhaa zake mwenyewe Wema. huwa ina semwa tafuta katika miaka ya 20-30 ili ule matunda katika miaka yako ya 40, hiki ndicho anacho kifanya wema sasa.

Katika Kurasa ya mtandao wa instagram mmoja wa washirika walio shirikiana na Wema mpaka kufanikisha jambo hili Mr problem solved aliandika yafuatayo kuhusiana na bidhaa hii,

#KissByWemaSepetu is here! Wakati habari zinaendelea kusambaa mtandaoni, ningependa kufafanua vitu mbali mbali:

kiss

1) Wazo la kutengeneza hivi vipodozi ni la Wema mwenyewe. Akishirikiana na kaka meneja, walibuni jina la KISS, wakachagua rangi, design ya box unalaliona kwenye picha, na hadi kupata kiwanda cha kuzitengeneza.

2) Kazi ya kusimamia safari ya vipodozi kutoka kiwandani hadi mikononi mwenu ndio kazi yangu. Kuna mambo mengi hapo kati kama kufatilia usajili kule TFDA, kuandaa duka, kuajiri wafanyakazi wa dukani, kupiga mahesabu ya bei, kuweka mfumo wa kisasa wa kuuzia pale dukani (yani Minishop System), nk. Maongezi mengi na marefu kuhusu mbinu ya biashara hii kwa ujumla nimefanya na rafiki yangu @wemadaily ambae kama mimi, anakua macho usiku wa manane kwa mwendo wa Team Popoozzzzz.

box

 

3) Vipodozi vya Wema vinapatikana DUKANI KWA WEMA TU! Hamna mawakala, na hamna sehemu nyingine yoyote ile yakuvipata. USIINGIZWE MJINI NA MATAPELI, ukauziwa madude feki yakakuharibu sura bure!

4) Bei ya lipstick na lipgloss ni elfu 40 ile ile, kwa piece moja. Hizi picha zenye kibox hicho ni za maonyesho tu, huwezi kuuziwa kibox kizima wala hatuuzi kwa seti (ingawa unaweza kuchagua moja moja kutoka kwenye rangi zote, ukauziwa bila shida)

kiss by wema

 

5) Tumepanga kuvipeleka dukani kuanzia Jumatano hii, tarehe 4 November. Nategemea Wema atakuja, ila kwa uhakika zaidi tegesha sikio kwenye page yake tutatangaza kabla.

SOURCE MR PROBLEM SOLVED

WEMA AZINDUA KISS LIPSTICK

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com