Miss Tanzania 2006 na Muigizaji Wema Sepetu jana usiku aliachia picha zake akiwa amevalishwa gauni kutoka kwa mbunifu Mac_couture, Gauni hili ni zuri sana material ilikuwa nzuri pia  (trending glitter material) ambayo mac mwenyewe amesema imechukua miaka miwili kuitengeneza, Well the dress is so nice japo hatuja penda finishing yake kwa chini

The fabric is real nice, inavutia tuna wish Mac couture angeput much effort kwenye kuwa creative na kukifanyia justice hiki kitambaa, kwanini tunasema kuwa creative? Tumesha muona Wema kwenye aina ya ubunifu karibia mwaka mzima ulio isha, magauni ya nguva ya kukata mikono na yenye mikono na alivaa katika events mbali mbali, its about time wabunifu wangetuletea kitu kingine

The fact that mbunifu amesema hii nguo imechukua miaka miwili kuitengeneza na yeye ni moja kati ya upcoming wazuri tunao wategemea ina tufanya tujiulize je kama atapewa siku 5 za kutengeneza nguo atakuja na nguo gani? 

Labda mwili wa Wema hauruhusu aina nyingine ya nguo, tunaelewa basi hata huku chini kwenye nguva kungepewa styles mbalimbali ambazo tunaziona wenzetu wanabuni kuliko kubadilisha tu rangi ya kitambaa na kuleta ubunifu uleule, we need to get out of our comfort zone na kuanza kufikiria mbele zaidi, kuwa wa tofauti thats what make’s you different na wengine.

Mfano wa style nguva iliyo kuwa spiced up ambayo ingeweza kuleta utofauti katika ili gauni.

Mac tunakutegemea hopeful uta take notes na kutuletea kitu kikubwa mbeleni.

Wema Sepetu In Mac Couture Dress

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com