Well, well as we know it is another season to be jolly. Christmas kwa upande wetu wa Tanzania as to everyone else duniani ni muda wa watu wa imani ya kikristo kuja pamoja kusheherekea siku hii muhimu.

Hapa tunawaletea tips za nini cha kuvaa wakati wa Christmas

Kwanza kabisaaa…,Angalia wapi utakua siku hiyo, kama upo na familia sio mbaya kuvaa nguo isiyo fupi saaana, isiyobana na itakayokufanya uwe comfortable kabisa. Sio lazima nguo iwe ndefuu sana ila ikiwa na long au mid sleeve itakua poa sanaa

Kumbuka hii ni sikukuu ya kidini sio mbaya ukaweka suruali ya jeans mbali kidooogo. Hapa unaweza kutupia jumpsuit yako, Unaweza Kuvaa na heels fupi za kawaida ama flats.

Rangi za nguo itapendeza ukivaa Metallic colors ila hata ukivaa za kuendana na siku, yaani zile nyekundu na kijani sio mbaya, its all about the Christmas spirit riight?

Kumalizia na a very simple make up na accessories chache kama saa, hereni za studs na simple necklace.

Imeandikwa na @sof_iyah

We hope this helps.
Je umeshajua nini utavaa for Christmas??
Leave a comment below🎄

What To Wear On Christmas Season

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com