Mwaka jana tuliona wabunifu wengi na watu maarufu wakiwa wanavalia mavazi ambayo yanaonyesha (see through ) moja kati ya wabunifu ambao walivutiwa na trend hii ni mbunifu Christian Dior ambae yeye alibuni sheer dresses za usiku katika collection yake ya SS17, watu maarufu wengi walionekana kuvutiwa nayo akiwepo mwanamitindo maarufu Bella Hadid, Nina Dobrev na Winnie Harlow

Lakini kwa sasa imeonekana ndio kama inaingia Africa, tumewaona watu maarufu wawili wakiwa wamevalia gauni hili ambapo mmoja anatoka Tanzania na mwingine akiwa anatoka South Africa

Alianza Irene Uwoya  ambae yeye alivaa full black amestyle na miwani na black pumps, akiwa ameachia nywele zake.

The back view

wakati host ni Sam Walsh ambae yeye alivaa gauni hili na open heels nyeusi, ambapo alimalizia muonekano wake na blonde braids na red lipstick to add color on her outfit.

showing off the back

tuambie nani kakuvutia zaidi

Who Rocked This Christian Dior Sheer Gown Better?

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com