Darling Hair

Juzi jumamosi label ya muziki ya Wasafi Classic Baby ilizindua Wasafi Festival ambapo ni kama concert inayo wahusisha wasanii mbalimbali ku-perform na kwa mara ya kwanza ilifanyika mkoani Mtwara, kama ndio mara ya kwanza kwa hiki kitu kufanyika we expected more kutoka kwa wanamuziki ambao wamepanda ku-perfom ukiachana na wao kujiandaa kimuziki lakini pia katika sekta yetu ya mavazi.

Tumekuja kugundua kwamba wasanii wengi huwa wanaweka effort katika performance zao kwenye kucheza na kuimba kuliko katika mavazi, wanavaa chochote kilete maana au kisilete maana wao wanavaa tu as long as kashajiandaa ku-perform vizuri na kuimba vizuri, well as an artist unahitaji kuwa na muonekano mzuri, Mariah Carey anasauti nzuri lakini hapandi jukwaani na mavazi yasiyo eleweka, Rihanna, Beyonce al-kadhalika lakini hata King Of Pop, late Michael Jackson ukiachana na kujua kuimba kwake na kucheza alikuwa anajitahidi kwenye mavazi pia anapendeza, with that being said tuangalie mavazi tuliyofungua nayo katika Wasafi Festival nani alivaa nini.

  • Tuanze na mwenye show yake Diamond Platnumz

Kutokana na vyote ambavyo vilikuwa vinaendelea kati yake na wengine kuhusu show hii sisi kama Afroswagga tulitegemea a statement, something like i own this game now, Diamond is unchained katika kifungo ambacho mwenyewe alisema wasanii wanafungwa tulitegemea mavazi yake yataongea hiko kitu, lakini tofauti na mategemeo yetu alivaa tu a vintage cropped kizibao, as usual akavaa scarf kichwani, mikufu, saa na suruali nyeusi. Amependeza lakini kwa show ya kwanza ambayo umeiandaa ni kawaida sana hatudhani kama ameongea kitu its regular.

  • Harmonize A.K.A Mmakonde

mwenye mkoa wake Mtwara, believe it or not tumependa alichofanya Harmonize ni kama amepania, ana usongo na show so shirt ya nini joto na nini, na ametoka kifungoni anaonekana anausongo na show, ali perform akiwa shirtless juu, ripped denim trouser, white kicks na scarf kichwani huku akiwa amemalizia na miwani,mikufu na saa.

  • Aika Navykenzo

Kama member wa WCB wakiwa sasa hivi wanamejiwa na Sallam Sk, Aika na Nahreel walikuwepo katika wasafi festival na Aika alivaa hii outfit ambayo ilitukumbusha outfit ya Queen Bey katika Beychella 2018, Aika alim-chanel Beyonce wakati Beyonce yeye ali-mchannel Egyptian queen Nefertiti,

Well Aika alivaa gold body suit ambayo nje alivalia na caped long blazer yenye stripes za gold na nyuesi ambapo alivaa print inayo fanana na blazer hio kichwani, alikuwa na alot going on but everything ilionekana ku-fit it na outfit yake,alivaa statement necklace, mikufu na akamaliza na fishnet stockings, well she gave us queen vibes japo kulikuwa na vingi but vimeonekana ku-bond in with each other & this is how you open the show.

Beyonce

  • Young Killa in spider man costume

Hatujui Young Killa alikua anaongea nini na hii outfit yake Tunadhani its about time Wasanii wa Tanzania waache kuchukua costume ili mradi costume na ku-concetrate na kupendeza & giving us a story, Spider man on the stage akiwa ana rap really Young Killa?Donate the entire outfit to national theater as a play costume

  • Chin-Chun-Li-Bees

Chin Bees yeye alichagua Kuwa Chun Li *Chinese Fighter* Labda alikuwa anatuonyesha kwamba yupo vitani but we ain’t here for the outfit, hivi vitambaa ni kama vya uniform za watoto wa chekechea kama unataka kuvaa a costume at least make it look real.

Tuambie wewe umeonaje kuhusu fashion Kwenye jukwaa LA wasafi festival mtwara?

Who Wore What At Wasafi Festival 2018

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com