Kujua nini cha kuvaa huwa kazi wakati wowote wa mwaka, lakini huwa ngumu sana kipinndi cha mvua/baridi. Kipindi cha joto inakuwa rahisi kidogo maana kuna kuwa hakuna too much layering sio kama baridi unatakiwa ufikiririe sio tu cha kuvaa bali nini uvae na nini hili kuonekana proffesional lakini pia kujikinga na baridi. Na mbaya zaidi kipindi hiki ni ngumu kuvaa viatu virefu na tope. Well leo tunakuletea few outfit za kuvaa msimu huu,

The Jumpsuit – unaweza kuvaa jumpsuit mabayo iko official kidogo haija achia sana mbele, inaweza kuwa long sleeve, sisi tumechagua short sleeve jumpsuit na blazer. tumeamua kuchagua neutral colors as zinapop vizuri na hali ya hewa.

Kama unapenda colors unaweza kuchagua kitu kimoja ambacho kita pop muonekano wako, kama hapo chini sisi tumechagua blazer ya orange kwenye jua inaweza kushout sana lakini kwa sababu ya mawingu itaonekana kawaida this season ni season ya kuvaa nguo zako zote ambazo ni colorful.

Pallazo & turtle neck top, una weza kuongezea scarf kama baridi ni kali sana & take out those boots ambazo huwa una zivaa usiku tu kutokana na joto ni muda wa kujidai nazo sasa.

Floral floral floral ni kipindi kizuri cha kuvaa nguo zenye maua na rangi rangi pia

Work outfit Ideas Msimu Huu Wa Baridi

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com