Unapo kuwa mtu maaru unahitajika kuwa smart kwa maana watu wengi wanakua wanakuangalia ndio maana huko kwa wenzenu wasanii au watu maarufu wanakuwa na stylist ambao wana wasaidia katika swala zima la mitindo. Kwetu Tanzania ni watu maarufu wachache wanaojua kufuatisha mitindo wengine wengi ni tia maji tia maji, hawa ni baadhi ya tia maji tia maji tulio waona mwaka huu

  • Q Boy – Q boy ni stylist na kwa sasa ameamia kwenye muziki, akiwa kama stylist tulitegemea awe anapendeza kama wakina Rio Paul, Lavidoz etc lakini stylist wetu huyu ni wa tofauti stylist asiependeza, asiejua kupangilia mavazi yake mwenyewe. Q boy kuvaa brand si kupendeza bali ni vile unavyo ji-style

 

Lemutuz – Le king of all social media anahitajika ku-refres kabati lake, inawezekana kupata size ya mwili wake ni shida/kazi lakini anaweza kushonesha na akapendeza you know

  • Adam Mchomvu – he is a good radio presenter lakini ni mvaaji mzuri wa kuvaa vibaya, ana tatizo la kujua nini avae na nini, mara nyingi huwa ana changanya madawa wakati ana pieces nzuri tu za mavazi

Nuh Mziwanda – kama ambavyo tumesema awali muonekano wako una beba kazi zako mfano mzuri ni Nuhu kila siku anaonekana underground ni kutokana na kuto kuji update kimavazi wala kikazi kila ukimuona unamuona wa kawaida kama anaanza leo muziki

Kusoma worst dressed ya mwaka jana ingia hapa lakini kujua kuhusu walio pendeza mwaka huu bonyeza hapa

WORST DRESSED MALE 2017

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com