Leo katika TUPA NYUMA au THROWBACK #TBT tunaangalia make up game ilivyo kuwa zamani mpaka sasa, jinsi gani tumekua na kujiongeza katika uwanja huu. Kuna baadhi ya watu maarufu tume chukua picha zao za kule walipo toka na make up mpaka hapa walipo fikia. Enjoy

johari2 JOHARI899

Johari juu ni miaka michache iliyo pita ambapo make up yake haikua nzuri kabisa kuanzia nyusi,kope, make up yenyewe mpaka nywele lakini kwa kipindi hiko alionekana amependeza, na johari wa sasa make up yake ime tulia na inayo eleweka.

wolper_3

jaq

Jacqueline Wolper juu ni zamani kama ambavyo inaonekana ilikua rangi nyingi mno na pia makeup haiku katika mpangilio mzuri wakati chini ni sasa ambapo make up ipo vizuri na inaendana na rangi yake.

uwoyaaa

irene

Irene Uwoya ukiangalia juu ambapo ni zamani utaona nyusi hazikuwa sawa tofauti na chini ambapo ni sasa.

aunthii aunty

Aunty Ezekiel juu zamani ambapo ukiangalia tu utaona jinsi gani make up game ime badilika na sasa watu wana zingatia sana mionekano yao tofauti na ilivo kuwa awali.

wema2

wema

Wema Sepetu ukiangalia juu ambapo ni zamani uatona make up yake haikua nzuri,nyusi,rangi ya make up na tofauti na rangi yake tofauti na sasa.

Jokate3

jojo

Jokate Mwegelo zamani juu na sasa muonekano wa eye shadow na lipstic.

 

 

 

 

MAKE UP GAME ILIVYO BADILIKA KUTOKA ZAMANI NA SASA

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com