Mziki unakua tumeshavuka mipaka, kwasasa muziki wetu unapigwa sehemu mbalimbali duniani. Ni wakati muafaka kwa wasanii wetu ku consider kuajiri au kutafuta mastylist ambao wanaweza kuwavalisha katika video zao.

Ni aibu kuona msanii ana vaa kitu cha kawaida sana katika video nzuri ambayo imefanyika katika location tofauti tofauti yaweza kuwa ndani ya nchi au nje. Katika video zao hizi hulipa gharama kubwa  ili ziwe nzuri na rangi ya kuvutia ila wengi wao husahau mavazi.

unnamed

Tuna wasanii wengi ambao bado tunahitaji wa improve katika sekta hii, ukimuangalia Yemi Alede ni tofauti na Ruby, kwenye video ya Yemi she is dressing to kill, lakini hawa wa kwetu ni tofauti nadhani its about time tuanze kufikiria na haya mavazi pia.

Muonekano ni moja ya nguzo kubwa sana katika kila kitu sio tu katika ku shoot video bali pia movies, red carpet na hata kwenye interview muonekano wako una weza kukupa marks na kukupunguzia.

Imekua kawaida kuona msanii kavaa nguo zake zile zile anazo zivaa siku za kawaida nyumbani akizivaa katika video shooting si mbaya ila at least hayo mavazi yaendane na uhalisia wa hio video

mfano wa ni Ruby ana kuja na video mpya akiwa na wakazi inaitwa sijuti remix amevaa kitu ambacho tulishamuona nacho mara nyingi tuna dhani ifike muda tujaribu kufikiria nje ya box