Julitha Kabete (21) Alishiriki shindano la Miss Dar Miss Dar City Centre na kutwaa taji.
Licha ya kutwaa taji hilo, Julitha alifanikiwa pia kunyakua taji la balozi wa televisheni ya jijini Dar es Salaam iitwayo TV1 na baadae kushiriki fainali za Miss Ilala na kutwaa tena taji na kisha akashiriki  Miss Tanzania.
Lakini hakufanikiwa kutwaaa taji la Miss Tanzania badala yake alishika nafasi ya nne hata hivyo Julitha alipata nafasi nyingine muhimu na ya kipekee baada ya kuchaguliwa kuiwakilisha Tanzania katika shindano la Miss Afrika ambayo nayo hakufanikiwa kushinda.
Tuachane na hayo Julitha ni mrembo kweli kweli dnio maana leo kawa Beauty Crush wetu
 Tuna penda how she is carrying her self yaani she has classy, her make up is always on point. Outfits on point yaani she is a queen
we love her make up, hasa akiwa on nude looks anakuwa flawless
this ombre lipstick anayo pakwaga is to die for, love,love.love & love
natural hair don,t care na did you notice the skin? Melanin indeed
wasiliana nasi kupitia
Instagram – afroswagga
Facebook – afroswaggamag
Twitter – afroswaggatz
BEAUTY CRUSH – JULITHA KABETE

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com